
Ƙungiyar Ƙwadago, a ranar Juma’a ta ce za ta tafi yajin aikin...
Read More
Jami’an Hukumar Yaƙi da Cin Hanci da Rashawa (EFCC) a ranar Juma’a,...
Read More
A ranar Juma’a ne runduna ta musamman da ke wanzar da zaman...
Read More
Kwamishinan ‘Yan Sandan jihar Kano, CP Mohammed Usaini Gumel, ya shawarci al’ummar...
Read More
Hedikwatar Tsaro (DHQ) a ranar Alhamis ta gargaɗi fararen hula game da...
Read More
A safiyar yau Alhamis ne ‘yan ta’adda suka kai hari gidan Shugaban...
Read More
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce...
Read More
Gwamnatin Tarayya da Ƙungiyar Ƙwadago za su ci gaba da tattaunawa kan...
Read More
Majalisar Wakilai a ranar Laraba ta umarci kwamitocinta masu kula da harkokin...
Read More
Shugaban Ƙungiyar Lauyoyin Nijeriya (NBA), Yakubu Maikyau, ya koka kan rawar da...
Read More