Posted by Wakilinmu May 31, 2024 1 min read Ƙungiyar Ƙwadago za ta tafi yajin aiki kan mafi ƙarancin albashi Labarai Posted by Wakilinmu May 31, 2024 1 min read EFCC ta kama mutane 40 da ke damfarar gidan yana a Abuja Labarai Posted by Wakilinmu May 31, 2024 3 min read 'Yan sanda na neman mutane 11 kan kashe-kashe a Plateau Labarai Posted by Wakilinmu May 31, 2024 2 min read Aminu Ado Bayero ba zai jagoranci sallar Juma’a a Masallacin Kofar Kudu ba, inji Kwamishinan 'Yan Sandan Kano Labarai Posted by Wakilinmu May 31, 2024 3 min read Hedikwatar Tsaro ta gargaɗi fararen hula kan kai wa jami'an soji hari Labarai Posted by Wakilinmu May 30, 2024 2 min read 'Yan bindiga sun kai hari gidan Shugaban Hukumar Alhazai ta Zamfara, sun kashe ɗansa da mai gadi Labarai Posted by Wakilinmu May 30, 2024 5 min read Shekara ɗaya ta mulkin Tinubu: Nijeriya ta fara ganin sauyi wajen samun kwanciyar hankali da arziki da tsaro, inji Ministan Yaɗa Labarai Labarai Posted by Wakilinmu May 30, 2024 2 min read Gwamnatin Tarayya ta gayyaci Ƙungiyar Ƙwadago don ci gaba da tattaunawa ranar Juma’a kan mafi karancin albashi Labarai Posted by Wakilinmu May 30, 2024 2 min read Majalisar Wakilai za ta binciki korar ma'aikatan CBN 600 Labarai Posted by Wakilinmu May 30, 2024 2 min read Gwamnatin Yobe za ta yi wa 'yan mata 350,000 rigakafin cutar kansar mahaifa Wasu Posted by Wakilinmu May 29, 2024 3 min read Shugaban Ƙungiyar Lauyoyin Nijeriya ya yi Allah wadai da umarnin kotu masu karo da juna kan rikicin Masarautar Kano Labarai Posted by Wakilinmu May 29, 2024 2 min read Hukumar Kula da Ayyukan ‘Yan Sanda ta yi watsi da jerin sunayen da ake yaɗawa na 'yan sandan da aka ɗauka aiki Labarai